แต่งงาน ช่วยเลือกเพลงหน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยเลือกเพลงหน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pim2517 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pim2517 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยเลือกเพลงหน่อยค่ะ
    Posted: 19 Jan 2005 at 09:29

เพื่อน ๆ ใช้เพลงอะไรเปิดตอนเจ้าบ่าว-สาวเดินเข้ามาในงาน และตอนตัดเค้ก บ้างค่ะ เพลงซึ้ง ๆ นะค่ะ Pls ช่วยหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
opleee View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote opleee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2005 at 16:34

ของเปิ้ลใช้ Mordarn word  ตอนเดินเข้างาน ตอนตัดเค้กใช้เพลงคู่แท้จ้า กับเพลงคู่ทรหด

^_^
Back to Top
jewjum View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote jewjum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jan 2005 at 21:56
ของจุ๋ม เปิดตัวบ่าวสาวด้วยเพลงเจ้าหญิง ของบอยโกสิยพงษ์  และช่วงตัดเค้กเลือกเพลงคือเรื่องมหัศจรรย์ ของโซฟาค่ะ
Back to Top
neena View Drop Down

ิb

Post Options Post Options   Quote neena Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2005 at 07:58
เพลงวันที่สวยงาม ของ นพ พรชำนิค่ะ น่ารักมากๆ
Back to Top
Just View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Just Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2005 at 16:47

เพลงของ Jim Brickman มีทั้งบรรเลงและเพลงร้อง หวานซึ้งเกือบทุกเพลงค่ะ

Back to Top
Mucki_girl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mucki_girl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Feb 2005 at 18:48

ของมุก

It might be you ตอนเดินเข้างานและตัดเค้ก และอยู่ใน presentation ด้วย

We've only just begun ตอนรินเชมเปญค่ะ

Back to Top
phungnoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote phungnoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2005 at 14:40
ตอนเดินขึ้นเวที ผึ้งเลือกเพลงเรื่องมหัศจจรย์ โซฟา ส่วนตอนตัดเค้กใช้เพลงบรรเลงลมหายใจ ของโต๋ค่ะ 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.092 seconds.