แต่งงาน หาช่างว่าง 2 มีนา - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาช่างว่าง 2 มีนา

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Audie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Audie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาช่างว่าง 2 มีนา
    Posted: 21 Feb 2009 at 23:43

รบกวนแนะนำช่างที่ว่าง วันที่ 2 มีนา ด้วยค่ะ  แต่งแถว สีลม ค่ะ

Back to Top
love25 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote love25 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Feb 2009 at 10:59

เราจองช่างไป 2 มี.ค.52 แล้วเลื่อนวัน

pm.ไปแล้วค่ะ

โชคดีค่ะ
Back to Top
nisanatw View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nisanatw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Feb 2009 at 15:45
นกว่าดูผลงานก่อนแล้วก็ไล่โทรถามคิวดีมั้ยคะ  เพราะพี่ๆช่างไม่ค่อยได้เข้ามาดูในนี้เท่าไหร่หรอกค่ะ  อาจจะตอบคุณได้ช้า โทรไปถามเลยเร็วกว่านะ 
Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Feb 2009 at 21:51
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.215 seconds.