แต่งงาน หาภาพงานแต่งงาน ที่ theme สีส้มไม่เจอค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สถานที่จัดเลี้ยง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

หาภาพงานแต่งงาน ที่ theme สีส้มไม่เจอค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
mrs_torres View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mrs_torres Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: หาภาพงานแต่งงาน ที่ theme สีส้มไม่เจอค่ะ
    Posted: 18 Jan 2005 at 14:51

รบกวนเพื่อน ๆ ช่วย copy link ของคุณ (ขอโทษค่ะ จำชื่อไม่ได้) ที่ใช้ theme งานเป็นสีส้มน่ะค่ะ  เคยเข้ามาดูนานแล้วเหมือนกัน  งานจะออกเป็น ส้ม โอลโรสทั้งงานอ่ะค่ะ  นี่นั่งหาช่วยเพื่อนจนตาแฉะแล้ว  ยังหาไม่เจอเลย 

ขอบคุณมาก ๆ นะคะ 

Back to Top
bride 2 b View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote bride 2 b Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2005 at 17:22

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นงานสวยสดใสของคุณ *kay* นะคะ

Back to Top
bride 2 b View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bride 2 b Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2005 at 17:43

เจอลิ๊งค์งานคุณเก๋มาฝากแย้ว...สีส้มสวยสดใสติดตาติดใจจริงๆ ค่ะ

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=4475

Back to Top
Bjeab View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Bjeab Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jan 2005 at 18:54

มีรูปที่เป็นงาน Theme สีส้มอีกงานมาฝากค่ะ เพิ่งไปมาเมื่อวันเสาร์

เจ้าสาวกับทรงผมง่ายๆสบายๆ

เวทีเล็กๆ กับโทนสีส้มขาว สดใส พร้อมกับนักดนตรีไสตล์สบายๆ แต่ร้องเพลงได้เพราะมากๆ

แก้วเทียนหุ้มกระดาษสา วางตลอดทางเดินเผื่อเป็นสัญลักษณ์บอกทางเข้างาน กับบนโต๊ะพร้อมดอกไม้

เค้กน่ารักๆ

โต๊ะที่นั่งแขกสีสดใส

งานจัด Out door ริมน้ำที่แมริออทค่ะ

Back to Top
tuktoon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktoon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jan 2005 at 10:11
ชอบชุดเจ้าสาว กับ แก้วเทียนหุ้มกระดาษส้มมาก ๆ ค่ะ
Back to Top
lekumi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lekumi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jan 2005 at 11:03
โห สุดยอดแห่งสีส้มเลยค่ะ แบบว่า ส้มม้ากกกก ไม่หลุดซักนิดเลย โรงแรมหามาได้ไง ผ้าโทนนี้ เก๋ดีค่ะ
God grant me the serenity to accept things I can't change. The courage to change things I can and the wisdom to know the diffirence.

แล้วพระเจ้าก็ให้เราเข้มแข็งขึ้น
Back to Top
Mucki_girl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mucki_girl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jan 2005 at 14:33
สวยจังเลยค่ะ
Back to Top
mook View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mook Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2005 at 16:51
น่ารักดีเนอะ
Back to Top
Daowadee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Daowadee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2005 at 18:17

ที่คุณ Bjeab เอามาโพสท์ชุดเจ้าสวยดีคะ เป็นแนวส้มสะท้อนแสง

ดาวก็ชอบโทนส้มนะ แต่ชอบแนวสีโอรสหรือส้มที่อ่อนกว่านี้จะดูสบายตากว่าอ่ะคะ

Daow
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.077 seconds.