แต่งงาน ขอถามความคิดเห็นผลงานของ Photo-foryou ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอถามความคิดเห็นผลงานของ Photo-foryou ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Toodtoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Toodtoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอถามความคิดเห็นผลงานของ Photo-foryou ค่ะ
    Posted: 17 Jan 2005 at 19:31

ใครเคยใช้บริการที่นี่ถ่ายภาพนิ่งวันงานบ้างคะ เป็นงัยบ้างคะ มาตรงเวลามั้ย รูปออกมาเป็นงัยบ้าง รบกวนบอกด้วยค่ะ

Back to Top
duang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote duang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2005 at 13:32

เราก็เป็นอีกคนค่ะ ที่ใช้บริการของ photo-foryou ค่ะ

ช่างภาพ คือ พี่ป้อม .... พี่เค้าตรงเวลามากค่ะ ถ่ายภาพออกมาดีมาก  ภาพคม สีสวยค่ะ เข้าไปดูได้นะคะ

ที่ http://my.inlovephoto.com/gallery/nok  นะคะ

Back to Top
แตงกวา View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แตงกวา Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jan 2005 at 08:50

เราก็ใช้บริการของ photo-foryou เหมือนกันจ๊ะ แต่งเมื่อวันที่ 19 ธค.47 จ๊ะ   พี่ป้อมเป็นคนอัธยาศัยดีมาก ๆ ค่ะ และพี่ป้อมเป็นคนตรงเวลาด้วยนะค่ะ ไม่ต้องโทร.ตามค่ะ  ภาพออกมาถูกใจทุกๆ คนที่ได้ดูเลยค่ะhttp://my.inlovephoto.com/gallery/Wedding-Day

Edited by แตงกวา
Back to Top
Just View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Just Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jan 2005 at 22:52

คุณป้อมถ่ายรูปดีค่ะ สวยกว่าที่คิดไว้ แต่จะเป็นแนว conventional หน่อยนะคะ ถ้าต้องการแบบ candid มากๆ มุมแปลกๆอาจต้องหาอีกเจ้าไว้ด้วยค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.074 seconds.