แต่งงาน ถามความเห็นเพื่อนๆ เกี่ยวกับ F4 จ้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถามความเห็นเพื่อนๆ เกี่ยวกับ F4 จ้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Sabparod View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sabparod Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถามความเห็นเพื่อนๆ เกี่ยวกับ F4 จ้า
    Posted: 17 Jan 2005 at 15:07

สวัสดีค่ะ

ต้องการทราบความเห็นของเพื่อนๆ ที่เคยใช้บริการของ F4 ว่าเป็นงัยบ้าง เพราะกำลังจะเลือกใช้บริการ ทั้ง ถ่ายงานเย็น กับ VDO อ้ะค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆ ล่วงหน้าจ้ะ

Back to Top
nunut View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nunut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jan 2005 at 15:11
ผลงานก็สวยนะคะ ใช้ได้เหมือนกัน
Back to Top
lekumi View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote lekumi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jan 2005 at 11:24
เพิ่งใช้บริการค่า ใช้ได้เลยล่ะ พอใจมากๆ ที่บ้านก็ชอบกัน
เฮียเม้งคุยง่าย ถ่ายไม่พร่ำเพรื่อ (ถ้าอยากได้รูปเยอะมากๆ ก็ย้ำกันเองนะจ๊ะ) แต่ไม่ใช่ สักแต่ว่ากดอะ เก็บรายละเอียดครบด้วยนะ เพราะตอนงานเล็ก(พิธีในโบถส์) พ่อหอมแก้ม ตอนจะส่งตัวให้เจ้าบ่าววูบนึง คือหอมเร็วมากๆ กลัวว่าช่างจะไม่ทันตั้งตัว ถ่ายไม่ทัน แต่ก็ทันค่ะ รู้สึกดีอะ
ถ่ายไป ทั้งพิธี ทั้งงานเลี้ยง 14ม้วนน่ะค่ะ ม้วนที่14 ถ่ายครึ่งเดียว เค้าคิดที่13ม้วนแหละ น่ารักมากๆ แล้วก็ใส่อัลบั้มให้ด้วยค่ะ

ลองดูรูปงานเล็กได้นะคะ

http://my.inlovephoto.com/gallery/PinkPassion
God grant me the serenity to accept things I can't change. The courage to change things I can and the wisdom to know the diffirence.

แล้วพระเจ้าก็ให้เราเข้มแข็งขึ้น
Back to Top
F4studio View Drop Down
exsp
exsp
F4 Photographer

Post Options Post Options   Quote F4studio Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jan 2005 at 11:38

ทีมงาน F4 ขอขอบคุณ คุณเล็กมาก ๆ ครับที่ให้ความไว้วางใจกับงานสำคัญที่สุดให้ชีวิต

...แต่เดี๋ยวก่อน ขอเม้าท์หน่อยนะ คือ เป็นอะไรที่ประทับใจมากครับ หลาย ๆ อย่างครับ

เจ้าสาวเป็นคนอารมณ์ดีมาก ๆ สนุกสนานมาก ๆ เวลาอยู่บนเวทีทำให้ทุก ๆ คนในงานมีรอยยิ้มและเสียงหัวเราะอยู่เวลา  ลีลาตอนโยนดอกไม้สนุกมากครับ ถ้าสังเกตุดีนะ ๆ ครับมีดอกไม้ช่อหลอก และมีดอกไม้ช่อจริง ๆ http://my.inlovephoto.com/gallery/AfterCeremony  ตอนคุณพ่อเจ้าสาวหอมแก้มเกือบไม่ทันจริง ๆ ครับ  นี้ก็เป็นส่วนดีในกรณีที่มีช่างภาพ 2 คน  

สำหรับบรรยากาศในงานสวยงาม ร่มรื่น ตามความคิดและจินตนาการของเจ้าสาวในรูปแบบ In The Garden โดยทีมงาน คุณโอ๋ http://my.inlovephoto.com/gallery/InTheGarden   เจ้าสาวจะถามตลอดเวลาครับ "ตุ๊กตาบนเค้ก ถ่ายยังคะ  อยากได้รูปโจ๊กเกอร์แจกลูกโป่ง บรรยากาศถ่ายยังคะ ขนมเค้กถ่ายยังคะ" ทุกอย่างเรียบร้อยดีครับ ถ่ายแล้วครับ

ท้ายนี้ ทีมงาน F4 ขอพรจากพระองค์คุ้มครองให้คุณเล็กกับคุณสิงห์ มีความสุขตลอดกาล ครับ

Back to Top
เสี่ยม View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote เสี่ยม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2005 at 10:58

ยินดีด้วยทั้งคุณเล็ก และ เฮียเม้งนะคะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.091 seconds.