WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > ชมรมเจ้าสาว > สะใภ้ อินเตอร์
  New Posts New Posts RSS Feed: อยากรู้เรื่องนิสัยหนุ่มตุรกีค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากรู้เรื่องนิสัยหนุ่มตุรกีค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sweet_suger View Drop Down

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote sweet_suger Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากรู้เรื่องนิสัยหนุ่มตุรกีค่ะ
    Posted: 17 Feb 2009 at 23:35 Share
ดีค่ะเพิ่งเข้ามาใหม่ค่ะ พอดีคบกับแฟนมาได้แค่3เดือนค่ะแฟนเป็นหนุ่มตุรกีมีใครที่มีแฟนห นุ่มตุรกีขอคำปรึกษาหน่อยน่ะค่ะอยากรู้นิสัยรวมๆของหนุ่มประเทศ นี้ค่ะ
Back to Top
ewsri View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ewsri Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 00:10 Share
เคยมี หนุ่มตุรกี มาจีบค่ะ แต่ไม่ได้เป็นแฟนกันค่ะ เพราะ หมั้น แล้ว อิอิ ก็นิสัยดีนะคะ แต่ติดว่า ค่อนข้างคิดเล็ก คิดน้อยค่ะ แล้วก็ ชอบให้คนอื่นแคร์ตัวเองน่ะค่ะ (นี่ขนาดเป็นแค่เพื่อนมันนะเนี่ย) ขี้งอน รู้มาก แล้วก็ ติดงก ด้วยค่ะ แต่บางคนก็ สุภาพนะคะ แล้วก็ให้เกียรติผู้หญิงด้วยน่ะค่ะ บางคนก็ไม่น่ะค่ะ สังเกตุเอาจากเพื่อน ร่วมชั้นเรียนนะคะ
Back to Top
brownie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote brownie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 00:11 Share

Edited by brownie
Back to Top

Post Options Post Options   Quote brownie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 00:14 Share
เอ่อ ที่เจอๆมาก็ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่นะคะ
เลิกแล้วด้วยค่ะ (เหะๆ แล้วก็ไม่คุยกะชาตินี้อีกเลย เหะๆ ฝังใจ)

ชอบเรื่องsex มากๆ ก็เหมือนๆกะยุโรปทั่วไปน่ะค่ะ ผญ ผช ไม่ค่อยหวงเนื้อหวงตัวซักเท่าไหร่ 
สูบบุหรี่ แต่เคร่งศาสนา(อิสลาม)

ความโรแมนติกนับว่าน้อยถ้าเทียบกะอิตาลี่และชาติยุโรปอื่นๆ
สไตล์ออกแนวปากีฯ อินเดีย ยุโรป ผสมๆกัน

ไม่รู้ทำไม พวกนี้ชอบสไตล์หน้าแบบเอเชีย บอกว่าสวยมากกกก

โทษทีนะคะ ที่ประสบการณ์ไม่ค่อยจะดี แต่แบบว่าประมวลผลมาหลายยยยยยยยๆ สิบคนที่รู้จักมาน่ะค่ะ
แต่ว่าคนเราไม่เหมือนกันนะคะ

ขอให้โชคดีนะ
Back to Top
kung1980 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kung1980 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 00:44 Share
เจ้าชู้ ปากหวาน ขี้ป้อ ขี้หึง คุยไม่นานขอแต่งงานก้อมี ดูดี ๆ น่ะค่ะ ขอโทษนะคะ ที่พูดตรงๆ แต่ใช้เวลาดูไปเรื่อยๆ ค่ะ อย่าใจร้อน
Back to Top
raindear_k View Drop Down

Post Options Post Options   Quote raindear_k Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 02:47 Share
ไม่ทราบเลยจริงจริ๊งงงงง
Back to Top
Muna View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Muna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 04:51 Share

อันนี้ก็ตอบยากนะคะ  แต่โดยรวมนิสัยของหนุ่มตุรกีก็จะ ปากหวาน ขี้หึง ขี้งอน เจ้าชู้ ถ้าตกลงเป็นแฟนแล้วก็อย่าหวังว่าจะได้คุยกับชายอื่นอีก ชอบทำตัวเป็นเจ้าของ อย่างที่คุณ kung1980 บอกค่ะว่าเจอกัน หนแรกก็บอกรักและขอแต่งงานได้  ถ้าเจอคนไม่สุภาพก็จะคุยเรื่องเซ็ก  แต่คนที่สุภาพก็เยอะ 

คนตุรกีส่วนใหญ่จะสูบบุหรี่เก่งมาก ไม่ว่าหญิง ชาย วัยรุ่น หรือผู้ใหญ่  ส่วนเรื่องศาสนาพวกวัยรุ่นสมัยใหม่ก็จะไม่เคร่งอะไรมาก  อันนี้แล้วแต่ครอบครัวด้วย

ยังไงก็ขอให้โชคดีแล้วกันนะคะ  ประเทศไหนๆ ก็มีทั้งคนดีและไม่ดีทั้งนั้นและค่ะ  ไม่ใช่ประเทศตุรกีอย่างเดียวที่จะคุยเรื่องเซก หรือเจ้าชู้  ถ้าอยากรู้รายละเอียดก็เข้ามาคุยที่ห้องนี้ได้นะคะ

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=83573 &KW=turk&TPN=24

NaNa สะใภ้ตุรกี
บล๊อกเกี่ยวกับตุรกี คลิกเลยยย
อาหาร ภาษา สุขภาพ ชิวิตความเป็นอยู่
Back to Top
reenaa_3003 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 06:33 Share
Originally posted by Muna

อันนี้ก็ตอบยากนะคะ  แต่โดยรวมนิสัยของหนุ่มตุรกีก็จะ ปากหวาน ขี้หึง ขี้งอน เจ้าชู้ ถ้าตกลงเป็นแฟนแล้วก็อย่าหวังว่าจะได้คุยกับชายอื่นอีก ชอบทำตัวเป็นเจ้าของ อย่างที่คุณ kung1980 บอกค่ะว่าเจอกัน หนแรกก็บอกรักและขอแต่งงานได้  ถ้าเจอคนไม่สุภาพก็จะคุยเรื่องเซ็ก  แต่คนที่สุภาพก็เยอะ 

คนตุรกีส่วนใหญ่จะสูบบุหรี่เก่งมาก ไม่ว่าหญิง ชาย วัยรุ่น หรือผู้ใหญ่  ส่วนเรื่องศาสนาพวกวัยรุ่นสมัยใหม่ก็จะไม่เคร่งอะไรมาก  อันนี้แล้วแต่ครอบครัวด้วย

ยังไงก็ขอให้โชคดีแล้วกันนะคะ  ประเทศไหนๆ ก็มีทั้งคนดีและไม่ดีทั้งนั้นและค่ะ  ไม่ใช่ประเทศตุรกีอย่างเดียวที่จะคุยเรื่องเซก หรือเจ้าชู้  ถ้าอยากรู้รายละเอียดก็เข้ามาคุยที่ห้องนี้ได้นะคะ

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=83573 &KW=turk&TPN=24

จะบอกน้องนา นา ว่าพี่ไปแอบอ่านบ่อย ๆ ที่ทู้เตริกนะค่ะ ชอบเจ้าแสบ ของหนูมากกกเลยอะ น่าฟัดมาก แก้มยุ้ยเชียว เห็น แล้วอยากมีสักคน

Back to Top
i.toy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote i.toy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 08:34 Share
Originally posted by reenaa_3003

อันนี้ก็ตอบยากนะคะ  แต่โดยรวมนิสัยของหนุ่มตุรกีก็จะ ปากหวาน ขี้หึง ขี้งอน เจ้าชู้ ถ้าตกลงเป็นแฟนแล้วก็อย่าหวังว่าจะได้คุยกับชายอื่นอีก ชอบทำตัวเป็นเจ้าของ อย่างที่คุณ <SPAN class=bold>kung1980 บอกค่ะว่าเจอกัน หนแรกก็บอกรักและขอแต่งงานได้  ถ้าเจอคนไม่สุภาพก็จะคุยเรื่องเซ็ก  แต่คนที่สุภาพก็เยอะ  </SPAN>

<SPAN class=bold>คนตุรกีส่วนใหญ่จะสูบบุหรี่เก่งมาก ไม่ว่าหญิง ชาย วัยรุ่น หรือผู้ใหญ่  ส่วนเรื่องศาสนาพวกวัยรุ่นสมัยใหม่ก็จะไม่เคร่งอะไรมาก  อันนี้แล้วแต่ครอบครัวด้วย</SPAN>

<SPAN class=bold>ยังไงก็ขอให้โชคดีแล้วกันนะคะ  ประเทศไหนๆ ก็มีทั้งคนดีและไม่ดีทั้งนั้นและค่ะ  ไม่ใช่ประเทศตุรกีอย่างเดียวที่จะคุยเรื่องเซก หรือเจ้าชู้  ถ้าอยากรู้รายละเอียดก็เข้ามาคุยที่ห้องนี้ได้นะคะ</SPAN> ;

<SPAN class=bold><SPAN class=bold>http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=83573 &KW=turk&TPN=24</SPAN></SPAN>

จะบอกน้องนา นา ว่าพี่ไปแอบอ่านบ่อย ๆ ที่ทู้เตริกนะค่ะ ชอบเจ้าแสบ ของหนูมากกกเลยอะ น่าฟัดมาก แก้มยุ้ยเชียว เห็น แล้วอยากมีสักคน

ฮั่นแน่พี่ปอนด์...แอบไปแจมก็ไม่เปิดเผยตัวเลยน๊าาาาา..
.นึกว่ามีแต่หนูคนเดียวซะอีกที่ไม่ใช่สะใภ้เติร์กแต่ดันไปเม้าท ์หนุ่มเติร์กกะเค้า..แฮ่ๆๆๆ
...เห็นด้วยกะพี่ปอนด์ว่าเจ้าแสบของน้องนานา...
แก้มพอๆ กับลูกแตงโมที่น้องนานาเคยเอามาโชว์เลยอ่ะ
Back to Top
reenaa_3003 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 10:07 Share
Originally posted by i.toy

Originally posted by reenaa_3003

อันนี้ก็ตอบยากนะคะ  แต่โดยรวมนิสัยของหนุ่มตุรกีก็จะ ปากหวาน ขี้หึง ขี้งอน เจ้าชู้ ถ้าตกลงเป็นแฟนแล้วก็อย่าหวังว่าจะได้คุยกับชายอื่นอีก ชอบทำตัวเป็นเจ้าของ อย่างที่คุณ <SPAN class=bold>kung1980 บอกค่ะว่าเจอกัน หนแรกก็บอกรักและขอแต่งงานได้  ถ้าเจอคนไม่สุภาพก็จะคุยเรื่องเซ็ก  แต่คนที่สุภาพก็เยอะ  </SPAN>

<SPAN class=bold>คนตุรกีส่วนใหญ่จะสูบบุหรี่เก่งมาก ไม่ว่าหญิง ชาย วัยรุ่น หรือผู้ใหญ่  ส่วนเรื่องศาสนาพวกวัยรุ่นสมัยใหม่ก็จะไม่เคร่งอะไรมาก  อันนี้แล้วแต่ครอบครัวด้วย</SPAN>

<SPAN class=bold>ยังไงก็ขอให้โชคดีแล้วกันนะคะ  ประเทศไหนๆ ก็มีทั้งคนดีและไม่ดีทั้งนั้นและค่ะ  ไม่ใช่ประเทศตุรกีอย่างเดียวที่จะคุยเรื่องเซก หรือเจ้าชู้  ถ้าอยากรู้รายละเอียดก็เข้ามาคุยที่ห้องนี้ได้นะคะ</SPAN> ; ;

<SPAN class=bold><SPAN class=bold>http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=83573 &KW=turk&TPN=24</SPAN></SPAN>

ฮั่นแน่พี่ปอนด์...แอบไปแจมก็ไม่เปิดเผยตัวเลยน๊าาาาา..
.นึกว่ามีแต่หนูคนเดียวซะอีกที่ไม่ใช่สะใภ้เติร์กแต่ดันไปเม้าท ์หนุ่มเติร์กกะเค้า..แฮ่ๆๆๆ
...เห็นด้วยกะพี่ปอนด์ว่าเจ้าแสบของน้องนานา...
แก้มพอๆ กับลูกแตงโมที่น้องนานาเคยเอามาโชว์เลยอ่ะ

พี่นะย่องเบา น้องต้อย อิอิอิอิ

Back to Top
schengen View Drop Down

Post Options Post Options   Quote schengen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 10:41 Share
kung1980

Posted: 18 Feb 2009 at 00:44 | IP 58.8.4.XXX  

เจ้าชู้ ปากหวาน ขี้ป้อ ขี้หึง คุยไม่นานขอแต่งงานก้อมี ดูดี ๆ น่ะค่ะ ขอโทษนะคะ ที่พูดตรงๆ แต่ใช้เวลาดูไปเรื่อยๆ ค่ะ อย่าใจร้อน

จากที่มีเพื่อนเป็นคนตุรกีมาก่อนขอสนับสนุดตามกท นี้เลยค่ะ

(ขออนุญาติ kung 1980 ลอกหน่อยนะค่ะ หุหุหุห )

Back to Top
nunaandersen View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nunaandersen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 11:17 Share

ตุรกี เคยเป็นแค่เพื่อน

ให้เราเลี้ยง อ่ะ เกิดมาเพิ่งเคยเจอ

ดีนะที่ไม่เอามาเป็นแฟน

Nuna From Randers Denmark...
Back to Top
im_stranger View Drop Down

Post Options Post Options   Quote im_stranger Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 11:56 Share
เคยรู้จักแฟนเพื่อนค่ะ ขี้งกอ่ะ เอาแต่ใจตัวเอง แถมบ้าsexด้วย(อันนี้เพื่อนบอก) ล่าสุดก็เลิกกันไปและ  แต่ก็ต้องดูๆกันไปนะคะคนเรามีดีมีเลว โชคดีละกันนะคะ

Edited by im_stranger
hi5เกดจ้า -:-Love keeps us alive-:-
Back to Top
Jeylinn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jeylinn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 12:33 Share

เราเจอแค่คนเดียว เป็นเพื่อนร่วมงานแฟน (แฟนไม่ใช่ตุรกีนะคะ)

คือ เค้าเป็นตุรกีที่ทำให้แฟนเราอแมซิ่งมากๆ

ไม่มีนิสัย เจ้าชู้ สูบบุหรี่ หลีหญิง ปากหวาน  ไม่เอาถ่านเลยค่ะ

ไม่เหมือนอย่างที่หลายคนเคยได้ยินกิตติศัพท์มา

คนนี้เป็นคนเอาจริงเอาจังกับหน้าที่การงานมากอะ เคร่งศาสนาแ ต่กินหมู    สรุปว่านิสัยก็คล้ายๆคนยุโรปค่ะ

ดังนั้นเราว่า มันแล้วแต่คนอะ พิจารณาเป็นคนๆไปนะคะ

Back to Top
puyjaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote puyjaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 13:51 Share

เท่าทีรู้มานะคะ..ขี้หึง ขี้งอน

เอาแต่ใจตัวเอง แต่จะเหมารวมไม่ได้นะคะ..คนเรามันก้อมีดี

และไม่ดี ไม่แตกต่างกันหรอกค่ะ ไม่ว่าชาติไหน ภาษาไหน

อยู่ที่ตัวบุคคลค่ะ.พี่น้องท้องเดียวกันออกมานิสัยยังไม่เหมือน

กันเลยค่ะ  โชคดีนะคะ..

ขอบคุณพรหมลิขิต ที่ทำให้เราได้พบและรักกัน..
Back to Top
Lin Lin _2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Lin Lin _2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 15:33 Share
Originally posted by schengen

kung1980

Posted: 18 Feb 2009 at 00:44 | IP 58.8.4.XXX  

จากที่มีเพื่อนเป็นคนตุรกีมาก่อนขอสนับสนุดตามกท นี้เลยค่ะ

(ขออนุญาติ kung 1980 ลอกหน่อยนะค่ะ หุหุหุห

------------------------------------------------------------ ---------

ลองคุยไปด้วยนาน ๆๆ ค่ะ  เดี๋ยวจะรู้เองว่าเป็นงัย

ณแต่จากประสบการ์ณ ตามข้างบนเลยค่ะ

มันอาจจะไม่เหมือนกันทุกคนนะ

ทุกประเทศ มีดีไม่ดี ปนกันไป

เวลาคือ คำตอบ ที่ดีที่สุด ค่ะ

------------------------------------------------------------ --

Back to Top
koraphat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote koraphat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 18:24 Share
ไม่เคยรู้นิสัยหนุ่มตุรกีเลย ไม่เคยคุย ไม่เคยคบ ไม่เคยมีเพื่อนเป็นหนุ่มตุรกี แต่รู้อย่างเดียวเกี่ยวกับหนุ่วมชาตินี้ คือ ว่า หน้าตาดี อ่ะ คริกคริก
นะ โม พุท ธา ยะ น ะม ะพะ ทะ
Back to Top
greenroom01 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote greenroom01 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 19:43 Share

ไม่เคยมีแฟนตุรกีค่ะ อยากได้ซักคน เหอๆ

Back to Top
Nino View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nino Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 19:58 Share

ขอตอบคำถามเจ้าของกระทู้ ด้วยความสงสัยว่า ในเมื่อคุณว่าเป็นแฟนกับชายชาวตรุกีอยู่แล้วแถมยังคบหากันในฐาน ะแฟนในระยะเวลา 3 เดือน ไม่ได้ทำให้ทราบว่านิสัยของแฟนคุณเป็นอย่างไรเหรอคะ เพราะที่จริงแล้ว คน ในชาติพันธุ์เดียวกัน ย่อมมีความแตกต่างกันไป การเหมารวมนั้นไม่สามารถกระทำได้ อีกอย่างแล้วใครจะนิสัยอย่างไรมันก็ไม่มีความหมายเลย ถ้าแฟนคุณเขาสามารถเข้ากับคุณได้และดีต่อกัน

สิ่งสำคัญคือเรื่องนี้ไม่ใช่หรือคะ

..ชมพู่    สะใภ้สวีเดน..
           29 years old
Sweden's Home
Back to Top
Mint_eye View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mint_eye Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 20:22 Share
มิ้นไม่ทราบอ่ะค่ะ เพราะไม่รู้จัก แต่เห็นแฟน (คนนอร์เวย์) ไม่ค่อยชอบคนประเทศนี้เท่าไหร่อ่ะค่ะ เพราะเคยไปอยู่ที่นอร์เวย์ เค้าไม่ชอบคนตุรกีที่สุด และไม่ค่อยจะถูกกันด้วยอ่ะค่ะ ไม่รู้ว่าทำไม เอาใจช่วยนะคะ ศึกษาให้ดีก่อนเป็นแฟนล่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote brownie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 20:24 Share
อย่ามาเขวเพราะประสบการณ์ของเราเลยนะคะ เราแค่เจอแย่ๆมาเยอะเท่านั้นเอง

เหมือนคนไทยน่ะค่ะ มีดีเลวปนกัน ชาติไหนก็ไม่ต่างกันนะคะ

แต่คอนเฟิร์มจริงๆว่าเจ้าชู้หลีหญิง บ้าเซ็กส์ และขอแต่งงานกันได้อย่างงงๆ (ขอเป็นแฟนยังไปอย่าง)

เค้าว่า ผญ ตุรกีชอบ ผช ต่างชาติ เพราะว่า ... อ่านเองดีกว่าเดี๋ยวจะ
Back to Top
Rakas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Rakas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 21:43 Share

ศึกษากันและกันเลยคร้า มันไม่มีสูตรสำเร็จค้ะ บางมีเค้าอาจ

จะเป็นคนที่ใช่ก้ได้ คนที่ใช่นี่เลือกประเทศไม่ได้หรอก

ใช่ก็คือใช่ ที่สำคัญคือเข้ากันได้หรือเปล่าค่ะ เคยมีหนุ่มตุรกี

มาจีบค่ะ ปากหวานมากๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่บังเอิญมาไม่ใช่แนว

อ่ะค่ะ ก็ไม่ได้คบต่อ แต่พูดได้คำเดียวว่าหล่อมากกกกกกกกกกก คริๆ

Back to Top
Muna View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Muna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2009 at 22:25 Share

พี่ปอนด์  นู๋ก็เพิ่งรู้นะว่ามีคนแอบอ่านเยอะเหมือนกัน อิอิ ถ้าไงมีสักคนดีป่าวคะพี่  ตอนนี้หนูก็เหมือนเป็นแม่ลิงเข้าไปทุกวันแล้ว ไล่จับกันหนุกหนานไปเลย

พี่ต้อยตอนแรกหนูก็นึกว่าโตขี้นแล้วแก้มไอแสบมันจะหายไปนะ  ; แต่ไปๆ มาๆ ก็กลับมามีแก้มอีกอ่ะ  สงสัยเป็นที่กิน  เพราะกินได้ไม่เลือกทั้งอาหารไทยและตุรกี  กินข้าวก็จกข้าวยังกะข้าวเหนียว 55555

NaNa สะใภ้ตุรกี
บล๊อกเกี่ยวกับตุรกี คลิกเลยยย
อาหาร ภาษา สุขภาพ ชิวิตความเป็นอยู่
Back to Top
My_mon View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote My_mon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Mar 2009 at 19:24 Share
...นานาจ๋า นึกว่าหายไปไหนที่แท้ก็แอบมาอยู่ที่ห้องนี้นี่เอง..พี่ๆๆน้องๆๆ ที่ Just Turk คิดถึง...ทราบแล้วกลับห้องด่วนจ้า
Back to Top
Alisomsom View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Alisomsom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Mar 2009 at 12:26 Share
มีแฟนเป็นตุรกีค่ะตอนนี้ก้อคบกันอยู่ค่ะและเขาก็มาหาส้มแล้วด้ว ยตอนปลายเดือนที่แล้วค่ะก้อดูไปเขาก็ดีค่ะไม่เจ้าชู้มากและเป็น คนที่จริงจังกับชีวิตมากๆๆคือถ้าเราเป็นแฟนเขาแล้วจะไม่ได้คุยก ับผู้ชายอื่นอีกเลยส้มก็ไม่คุยเพราะเขาขี้หึงมากๆๆเลยที่สำคัญส ้มเป็นคนที่ถ้ารักใครแล้วก้อไม่ชอบคุยหลายคนอยู่แล้วค่ะแฟนไม่ค ร่งศาสนาค่ะหัวสมัยใหม่พูดภาษาอังกฤษเก่งและที่ดูๆก้อเป็นคนที่ จริงใจคนนึงค่ะไม่ทราบนะว่าแต่ล่ะคนเจอกันแบบไหนแต่ส้มเจอแบบนี ้ค่ะโชคดีค่ะที่เขาเป็นคนดีค่ะ
Back to Top
11111111 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote 11111111 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2010 at 18:28 Share
สัสวัดีคะ พี่นานา หนูมีเรื่องขอปรึกษาหน่อย หนูมีเพื่อนชายตุรกีขอแต่งงานด้วย แต่หนูเคยมีลูกมาแล้ว ทราบมาว่ามันสำคัญมากชาววมสลิมเน้นในเรื่องพรมจรรย์มาก หนูเลยไม่กล้าบอก ขอพี่ช่วยตอบหนุหน่อยนะคะ หนูจะได้ตัดสินใจถูก เพราะหนูก็รักเค้าแต่กลัวเค้ารับไม่ได้ ขอบคุณมากค่ะพี่
Back to Top
ann120000 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ann120000 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Apr 2010 at 15:26 Share
มาแนะนำตัวค่ะ ขอสมัครสมาชิกใหม่นะค่ะ พี่ๆ ชื่อ annant ค่ะ อายุก็แก่แล้วเหมือนกัน 26 ค้า
Back to Top
ann120000 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ann120000 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Apr 2010 at 15:29 Share
ก็คุยๆ กะหนุ่มตุรกีอยู่บ้างแต่เค้า ชวนไปอยู่โน้น ตัดสินใจแล้ว ตัดสินใจอีก เค้าขอเราแต่งงานง่ายมากๆ พี่ๆ ว่าไงกันบ้างค่ะ แต่อย่างที่พี่บอก ขี้หึงมากๆ เรามองใครหน่อย ก็งอน แล้วก็ชอบให้เราชมเค้าว่า เค้าหล่อ (แต่ไม่หล่อเลย 555) แอนเข้ามาคุยกันได้นะค่ะ ที่ yahoo ค่ะ galileo1200@yahoo.co.th อยากรุ้จักพี่ๆ และอยากแชร์ ความคิดค่ะ อยากปรึกษาผู้ชำนาญการด้วย ขอบคุณนะค่ะ ลืมถามไป มีใครจะไปเร็วๆ นี้บ้าง ได้ไปพร้อมกันค่ะ เพราะว่ามีแพลนจะไป สอง เดือนข้างหน้า
Back to Top
Ice MonSTel2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ice MonSTel2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2010 at 00:33 Share
ค่ีะ สวัสดีค่ะ พี่ๆ ทุกคน
ก่อนอื่นก็ขอแนะนำตัวซักนิสนึงก่อนนะคะ
หนูชื่อไอซ์ค่ะ อายุ 21 

ตอนนี้ไอซ์คุยกับหนุ่มตุรกีอยู่ค่ะอายุเท่ากัน แบบว่าเจอกันในเอ็ม แล้วตอนนี้ก็คบกันเป็นแฟนอยู่ แต่คือว่าก็ยังไม่ได้เจอกัน เราก็คุยกันบ่อยนะคะเพราะช่วงนี้เค้าปิดเทอมเลยได้กลับมาอยู่บ้าน เมื่อก่อนไม่ค่อยได้คุยกันเพราะเค้าไ่ม่มี laptop เป็นของตัวเอง

แล้วก็แบบว่า....พอมีหนุ่มไทยรู้ว่าไอซ์คบกับหนุ่มตุรกีเค้าก็บอกว่า
"ให้ระวังตัวไว้ เพราะคนตุรกีเซ็กจัด ปากหวาน ชอบพูดให้เราตายใจ" แต่ที่คุยกับพ่อหนุ่มตุรกีคนนี้มา เค้าไม่เคยมีนิสัยแบบที่อีตาคนไทยนี่พูดมาเลยซักกะนิสเดียวอ่ะค่ะ เค้าจะออกแนว ขี้น้อยใจ นิดหน่อย พูดตรงๆ

แล้วสาเหตุที่มาตั้งโพสก็คือว่า อยากจะรู้ว่า คนตุรกีนี่เค้าเซ็กส์จัดกันทุกคนรึเปล่าคะ แล้วถ้าแต่งงานเนี่ยเค้าสามารถมีภรรยาได้หลายคนหรอคะ???

ยังไงก็ขอความกรุณาพี่ๆช่วยตอบด้วยนะคะ สงสัยจริงๆ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.168 seconds.