แต่งงาน ต้องการหาช่างภาพวันงาน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ต้องการหาช่างภาพวันงาน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Misei View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Misei Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ต้องการหาช่างภาพวันงาน
    Posted: 11 Jan 2005 at 10:50

ต้องการหาช่างภาพวันงานค่ะ

อยากได้แบบที่เป็นสไตล์ อาร์ทเล็กๆ candid หน่อยๆ แสงสวย

ต้องใช้ช่าง 2 วันค่ะ

คือวันที่ 25 กมภาพันธ์ ที่ กทม. กับวันที่ 27 กุมภาพันธ์ ที่ต่างจังหวัด

ขอคำแนะนำเพื่อนสมาชิกด้วยนะคะ PM มาก็ได้ค่ะ

จะรออยู่ เพราะตอนนี้ตัดสินใจไม่ได้ค่ะว่าจะเอาที่ไหนดี กลุ้มใจมาก

Back to Top
duang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote duang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2005 at 11:37

ถ่ายกับพี่ป้อม photo-for you ในเว็บนี้ค่ะ ประทับใจมากกับพี่ป้อม และทีมงานพี่เค้า (ช่างวีดีโอค่ะ)

ถ้าสนใจยังไงก็ติดต่อพี่ป้อมได้เลย และขอขอบคุณพี่ป้อมด้วยที่ทำให้มีรูปสวย

สีสดสด ไว้ดู ขนาดแขกคนไหนที่ไม่ได้ไปงานนะ ดูรูปแล้วยังอดยิ้มไม่ได้เลยคะ

เดี๋ยวไปย่อรูปก่อนนะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote duang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2005 at 11:59
 อันนี้เจ้าบ่าวพูดขำจัง
Back to Top

Post Options Post Options   Quote duang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2005 at 12:07

อันนี้กับแม่เจ้าบ่าว และเพื่อนสนิทค่ะ

Back to Top
momo17 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote momo17 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2005 at 14:56

แนะนำคนรู้จักเลย  เป็นสปอนเซอร์ในนี้นะครับ www.weddingsquare.com/weddingpinky    เบอร์ติดต่อ 013082559 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.