แต่งงาน Viva-ris ภาพนิ่งวันงาน - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Viva-ris ภาพนิ่งวันงาน

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Toodtoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Toodtoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Viva-ris ภาพนิ่งวันงาน
    Posted: 10 Jan 2005 at 21:25

ไม่ทราบว่าใครเคยใช้บริการของ viva-ris ถ่ายภาพวันงานบ้างคะ ไม่ทราบว่าผลงานเป็นยังงัยบ้างคะ

Back to Top
eedmo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote eedmo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2005 at 09:34

กำลังจะใช้บริการประมาณเดือน กุมภา ค่ะ  แล้วจะมาเล่าให้ฟังนะคะ

Back to Top
mon_mon View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote mon_mon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jan 2005 at 14:47
ใช้บริการเมื่อวันที่30ตุลาแล้วค่ะ รูปออกมาสวยทุกรูป  ที่บ้านแฟนก็ชมว่าขนาดคนที่ไม่แต่งหน้ามาในงานยังถ่ายรูปออกมาส วยมากเลยค่ะ   ตัวเองก็พอใจกับรูปสวยใหญ่นะคะ
Back to Top
ann_gemini View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ann_gemini Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jan 2005 at 09:38

มาเชียร์ด้วยคนค่ะ ใช่วิวาริส 2 งานค่ะ งานหมั้นออกมาสวยมากๆ สามารถเอารูปจากงานหมั้นไปขยายทำอัลบั้มใหญ่ได้เลยล่ะเหมือนได้ ถ่ายสตูอีกรอบเลย

ส่วนรูปงานเลี้ยงยังไม่ได้ถ้าได้ครบทุกเซ็ทจะมาโพสให้ชมนะคะ

อีกอย่างทีมงานน้องเบนซ์จะตรงต่อเวลามากๆ มีแต่คนติดใจช่างภาพน่ะค่ะ

Back to Top
Pinky Panda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pinky Panda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jan 2005 at 15:50

มาเชียร์อีกคนค่ะ  ลองเข้าไปดูรูปงานณีที่ใช้บริการ vivaris ได้ค่ะ

http://my.inlovephoto.com/gallery/NK-wedding-1

http://my.inlovephoto.com/gallery/NK-wedding-2

ณีใช้บริการทั้งเช้าและเย็นค่ะ  ภาพออกมาสวยเชียวค่ะ

It's not about how much love you have in the beginning,
but how much love you build till the end.
...
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.082 seconds.