แต่งงาน สมาชิกใหม่รายงานตัวด้วยคนค้า - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > ชมรมเจ้าสาว > สะใภ้ อินเตอร์
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

สมาชิกใหม่รายงานตัวด้วยคนค้า

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
oOtooktikOo View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote oOtooktikOo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: สมาชิกใหม่รายงานตัวด้วยคนค้า
    Posted: 30 Jan 2009 at 00:42

สวัสดีทุกๆคนค่ะ  ชื่อติ้กนะคะ (อายุ24 ปีแล้ว) ว่าที่สะใภ้เยอรมันค่ะ 

รายงานตัวในฐานะสมาชิกใหม่บ้านสะใภ้อินเตอร์ที่แสนอบอุ่น 

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยกับทุกคนด้วยนะคะ

Back to Top
ThaiSuperHottie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ThaiSuperHottie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 01:02
มาต้อนรับน้องติ๊กค่ะ
Back to Top
piyapen View Drop Down

Post Options Post Options   Quote piyapen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 01:14
มารับด้วยคนค่า ยินดีที่รู้จักค่ะ 
ทางลัดไปบ้านฟินน์ใหม่คลิกที่ธงจ้า
Back to Top
minee_k View Drop Down

Post Options Post Options   Quote minee_k Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 01:32

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ 

แหม่ม

ทำแล้วไม่พูด ดีกว่าพูดแล้วไม่ทำ
Back to Top
chani_matar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chani_matar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 02:27
ยินดีต้อนรับน้องใหม่  พี่มาตาสะใภ้เยอรมันค่ะ 

Back to Top
SweetieMind View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SweetieMind Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 03:24
ยินดีต้อนรับค่ะ
Mind (มาย)/ November 1976/Molde, Norway
Back to Top

Post Options Post Options   Quote oOtooktikOo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 03:25

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นค่ะ

Avatar ยินดีที่รู้จักค่ะพี่ Lisa (ThaiSuperHottie) ขอบคุณที่มาต้อนรับน้องใหม่ค้า

Avatar ยินดีที่รู้จักค่ะคุณการ์ตูน (piyapen)

Avatar สวัสดี และยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่แหม่ม

Avatar  น้องใหม่ว่าที่สะใภ้เยอรมัน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะพี่มาตา

ดีใจจังค่ะมีพี่ๆที่น่ารัก มาทักทายอย่างนี้รู้สึกอบอุ่นม้าก-มาก

ติ้กว่าที่สะใภ้เยอรมันจ้าาา...
Back to Top

Post Options Post Options   Quote oOtooktikOo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 03:32

Avatar  สวัสดีค่ะ พี่มายด์ยินดีที่ได้รู้จักค้า

ติ้กว่าที่สะใภ้เยอรมันจ้าาา...
Back to Top
Vertigo84 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Vertigo84 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 04:36

หวัดดีจ๊ะติ๊ก ยินดีที่ได้รู้จักเด้อค่ะ

Aobbie @ UK Here I come stanley!
Back to Top
skyy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote skyy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 06:46
หวัดดีค่ะฟ้า ว่าที่สะใภ้เยอรมันค่ะ ยินดีที่ได้รู้จัก
Back to Top
prettybebe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote prettybebe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 07:33
ยินดีต้อนรับจ้า
Back to Top
May_Finn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote May_Finn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 08:51
เเวะมารับน้องติ๊กด้วยค่ะ
Back to Top
krooaor View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote krooaor Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 09:11

ยินดีต้อนรับจ้า

อ้อ

Back to Top
schengen View Drop Down

Post Options Post Options   Quote schengen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 10:16
ยินดีต้อนรับค่ะน้องตั๊ก      
Back to Top
rada&rada View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rada&rada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 10:53

สวัสดีและยินดีต้อนรับนะคะน้องติ๊ก

พี่ดา ว่าที่สะใภ้นอร์เวย์

อีดิค พิมพ์ผิดบ่อยจริงๆ

Edited by rada&rada
Rada 1972 : Tjongsfjord : Norway

Back to Top
poopae111 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poopae111 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 11:08
มารับน้องด้วยคนค่ะ
สวัสดีค่ะน้องติ๊กกกกกก
พี่ปูเป้ ค่ะ สะใภ้ อิตาลี คร๊าบบบบบ

Back to Top
saiswas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote saiswas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 12:53

มายินดีต้อนรับด้วยคน

ว่าที่สะใภ้อังกฤษจ๊า

Back to Top
puyjaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote puyjaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 15:31

ยินดีต้อนรับค่ะน้องติ๊ก..

พี่ปุ้ยค่ะ..

ขอบคุณพรหมลิขิต ที่ทำให้เราได้พบและรักกัน..
Back to Top
crazy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote crazy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 15:52
เข้ามาต้อนรับน้องใหม่ด้วยคนจ้า ยินดีต้อนรับนะจ๊ะน้องติ๊ก....พี่ฝนจ้า

ฝน..สะใภ้อังกฤษจ้า!!
Back to Top
LookKad1986 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LookKad1986 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 15:54

ยินดีต้อนรับ และยินดีที่ได้รู้จักพี่ติ๊กนะคร้า

ชื่อเกดค่ะ  อายุ22ปีจ้า สะใภ้นอร์เวย์

Bilde 0310104200813306042008201SANY0037

Back to Top

Post Options Post Options   Quote oOtooktikOo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 16:29

Vertigo84
Avatar                             สวัสดีค้ามาดามอ้อบ ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันเด้อค้า

skyy
Avatar                             หวัดดีค้าฟ้ายินดีที่ได้รู้จักค้า  ว่าที่เยอรมันเหมือนกันด้วย   ดีจังเนอ

prettybebe
Avatar                             หวัดดีค้าบีบี้ยินดีที่รู้จักค้า  โทษทีนะคะคือติ้กไม่รู้ว่าบีบี้อายุเท่าไหร่...เรียกชื่อก่อนแล ้วกันเนอะ  อิอิ

May_Finn
Avatar                            หวัดดีค่ะพี่เมย์คนสวย  ยินดีที่ได้รู้จักค้า

krooaor
WSQ FanClub
WSQ FanClub
Avatar                              หวัดค่ะอ้อ   ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ

schengen
WSQ FanClub
WSQ FanClub
Avatar                             สวัสดีค่ะพี่ schengen ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นค่ะ

rada&rada
Avatar                        สวัสดีค่ะพีดา ยินดีที่รู้จักเช่นกันค้า

poopae111
Avatar                         สวัสดีค้าพี่ปูเป้ ยินดีที่ได้รู้จักค้าบบบ..

saiswas
Avatar                                   สวัสดีค่ะพี่สายสวาท ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

puyjaa
Avatar                                   สวัสดีนะคะพี่ปุ้ย   ยินดีที่ได้รู้จักค้า

****พี่ๆและเพื่อนๆบ้านนี้น่ารักจังเลย ขอบคุณที่มาต้อนรับน้องใหม่อย่างอบอุ่นนะคะ ขอบคุณมาก-มากเลยค่ะ   

Back to Top

Post Options Post Options   Quote oOtooktikOo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 16:33

crazy
WSQ FanClub
WSQ FanClub
Avatar                       หวัดดีค้าพี่ฝน  ยินดีที่รู้จักค้า ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ 

LookKad1986
Avatar                         หวัดดีค้าน้องเกดยินดีที่รู้จักจ้า....

Back to Top
yeejanteam:) View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yeejanteam:) Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 17:42

ยินดีต้อนรับค่ะน้องติ๊ก

Back to Top
nunidnicky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nunidnicky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 18:10
ยินดีต้อนรับจ้าน้องติ๊ก 

พี่นิกกี้
Back to Top
dinosaurs View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dinosaurs Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 18:17

สวัสดีค่ะ พี่ติ๊ก นิวค่ะ 21 ปี ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

New & Mario

22 ปีแล้วจร้า lol
Back to Top
soulmate_311 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote soulmate_311 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 18:43
มาต้อนรับ....น้องติ๊ก...ด้วยคน ขอให้มีความสุขทุกวันจร้า

Edited by soulmate_311
แอน
Back to Top
BloodyAngel View Drop Down

Post Options Post Options   Quote BloodyAngel Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 19:05

สวัสดีค่ะพี่ติ๊ก ขอต้อนรับเช่นกันนะคะ

เรียกพี่ เพราะยุ้ยเป็นรุ่นน้องพี่ติ๊กอ่าค่ะ

รูปพี่ติ๊กเหมือนนักร้องคนนึงเลยอ่ะค่ะพี่ ไม่รู้ว่ารู้จัก "นิ้ง" ที่ร้องเพลงมีอาการรึเปล่าอ่ะค่ะ

นานแล้ว อยู่เหมือนกัน เด่วเอารูปมาเปรียบเทียบให้ดูค่ะ

อิอิ เหมือนกันมั้ยคะ??

Sweden's Home ณ Lady ยุ้ยค่ะ i Alingsas, Sweden nu :: Dormitory, Thammasat Univ. จ้า
Back to Top
intiorn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote intiorn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 19:08

หวัดดีค่ะคุณติ๊ก ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักค่ะ..

จะสวดมนต์และจะเป็นคนดี..อืมมม..แล้วก็จะตั้งใจอ่านหนังสือด้วย
Back to Top
lomka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lomka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 21:02
ยินดีต้อนรับจ้าน้องติ๊ก 
Good site ever :)
Back to Top
little_monkey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote little_monkey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 22:56
ยินดีต้อนรับ คร่า
Back to Top
yui2000 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yui2000 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 01:09

ยินดีต้องร้บน้องติ๊กนะคะ

@Yui@ **countdown to my birthday 20dec**
Back to Top
Rakas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Rakas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 01:19

ยินดีต้อนรับค่ะ พี่กิ๊บ ค่ะ

Back to Top
reenaa_3003 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote reenaa_3003 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 02:41

ยินดีต้อนรับค๊าาาาา  สะใภ้เยอรมันห้องนี้ใจดี และ สวย ๆ ทุกคนจ๊ะ

พี่ปอนด์

Back to Top
nontiya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nontiya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 03:19

สวัสดีค่ะยินดีได้รู้จักพี่ก็สมาชิกใหม่อิๆๆก็เลยขอแจมด้วยยินด ีได้รู้จักนะจ้า

Back to Top
wiggy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wiggy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 19:44
ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ ว่าที่เยอรมันเหมือนกันค่ะ  (แต่34แย้วอะ)
Back to Top

Post Options Post Options   Quote oOtooktikOo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 22:12

yeejanteam:)
Avatar                          สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักค้าพี่ yeejanteam

nunidnicky
Avatar                         สวัสดีค่ะพี่นิกกี้ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

dinosaurs
Avatar                         หวัดดีนะคะน้องนิวยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันจ้า

soulmate_311
Avatar                         สวัสดีค่ะพี่แอนมีความสุขทุกวันเช่นกันนะค้า

BloodyAngel
WSQ FanClub
WSQ FanClub
Avatar                        หวัดดีจร้าน้องยุ้ยยินดีที่ได้รู้จักจร้า    'นิ้ง' เนี่ยพี่รู้จักนะ..แต่มะรุว่าเหมือนจะเหมือนหรือเปล่า  คริคริ  แต่เหมือนก้อดีเน้อะหน้าเค้าเด้ก-เด็กอ่ะ

intiorn
Avatar                      สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันนะคะ

lomka
Avatar                         สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักค้าพี่ล้อม

Back to Top

Post Options Post Options   Quote oOtooktikOo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 22:24

little_monkey
Avatar                         สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะคะ

yui2000
Avatar                       หวัดดีค้าพี่ยุ้ย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้า

Rakas
Avatar                         สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักค้าพี่กิ้บ

reenaa_3003
Avatar                       หวัดดีและยินดีที่รู้จักค้าพี่ปอนด์   นู๋ว่าสาว-สาวบ้นนี้สวยทู้กคนแหล่ะ  เน๊อะ

Back to Top
little_monkey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote little_monkey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 22:25

เกาะอยู่แถวนี้ เลยแวะมา คุยเปงเพื่อนพี่ติ๊กค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote oOtooktikOo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 22:32

nontiya
New Member                  หวัดดีค้าพี่ nontiya ยินดีที่ได้รู้จักนะค้า  สมาชิกใหม่เหมือนกานเลย  คริคริ

wiggy
Avatar                   สวัสดีและยินดีที่ได้รู้จักนะคะพี่ wiggy  อายุเป็นเพียงตัวเลขคร้า      ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote oOtooktikOo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2009 at 22:36
   อิอิ  น้องจีใจดีจัง  นี่พี่ก้อแอบแวบคุณแฟน  มาตอบแหล่ะ   สาวๆๆบ้านนี้ใจดีทั้งน้านนนนนเลยอ่ะ   รู้สึกอบอุ่นจังค่ะ
Back to Top
Little_Im View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Little_Im Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Feb 2009 at 15:01

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ น็อตค่ะ ว่าที่สะไภ้เบลเยี่ยมค่ะ

Back to Top
jutiphon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jutiphon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Feb 2009 at 23:55
ยินดีที่ได้รู้จักจ้า..เรียกพี่ดีกว่าเนอะเพราะอายุสี่สิบแล้วจ ้า......จากสะใภ้เยอรมันค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.184 seconds.