แต่งงาน ใครเคยไปถ่ายรูปที่ irit บ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สตูดิโอถ่ายภาพ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเคยไปถ่ายรูปที่ irit บ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
kanandkim View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kanandkim Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเคยไปถ่ายรูปที่ irit บ้างคะ
    Posted: 29 Jan 2009 at 22:18

ใครเคยไปถ่ายรูปที่ irit บ้างคะ พอดีมีเพื่อนแนะนำมาว่าดีมาก ๆ

แต่ก็ต้องการความคิดเห็นจากคนอื่นบ้างค่ะ  เพื่อเพิ่มความมั่นใจ

ตอนนี้กำลังตัดสินใจอยู่  ใครเคยไปมายังไง ช่วยเล่าประสบการณ์ให้ฟังบ้างนะคะ

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะคะ

Back to Top
evee View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote evee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 13:16

รอเพื่อนๆที่ใช้ที่นี่มาแชร์ประสบการณ์ดีกว่าค่ะ

Back to Top
Looknat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Looknat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 16:09

ไม่รู้ว่าจะใช่ที่เดียวกันป่าวอ่ะ เค้าชื่อ iris อ่ะ เคยเห็นเพื่อนๆ มา post ไว้ ....เด่วรอเพื่อนคนอื่นๆ อีกนะ...

แป่ว ช่วยไรม่ะได้เลย...

Back to Top
khow_pun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote khow_pun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2009 at 18:18

สนใจอยู่เหมือนกันค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะดีอ่ะเปล่า

ยังไงถ้าได้อะไรเพิ่มจะรีบ post เลยค่ะ

Back to Top
a iris View Drop Down

Post Options Post Options   Quote a iris Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2009 at 08:35

ดีสิจ๊ะเจ้าของร้านขอรับรองเองเลยนะสนใจโทรคุย

0817344033  พี่เอ  ไอริส

Back to Top
narunya View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Feb 2009 at 19:32

ไอริส สตูโอเคนะ  รับรองไปแล้วไม่ผิดหวัง จ้า

Back to Top
nonganne View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nonganne Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Feb 2009 at 13:43

iris เหรอค่ะ

เมื่อวานพึ่งเข้าไปดูชุด และ pk มาค่ะ

พี่ๆ ทีมงาน น่ารักมากค่ะ

ของแอน.. แอนกะว่าจะเข้าไปดูก่อนชุดและและ pk เฉยๆ ไม่ได้กะจะจอง pk ทันที

พี่เค้าก้อไม่ว่าอะไรนะค่ะ ไม่บังคับ ไม่เหมือนสตูอื่นนะค่ะ ต้องให้จองเดี๋ยวนั้น

แบบว่า ถ้าเราไม่จองก้อจะไม่พอใจ เคยโดนนะค่ะ แต่ดีที่แฟนไปด้วยเลยถอนตัวได้ง่ายขึ้น

เพราะสตูที่ดี เค้า ควรให้เราได้ตัดสินใจบ้างนะค่ะ จิงมั้ย ใช่ว่าบังคับ ต้องให้เราจองทันที

แบบว่าแอนต้องรอพี่ชายมาดูแบบให้ก่อน (มาจากเชียงใหม่)

แบบว่าพี่ชาย (ตุ๊ดซี่) เป็น ผจก. ส่วนตัว แบบว่าถ้าไม่เข้าตา จะโดนวีน ... 555+

แต่ตัวแอน ถูกใจแล้วค่ะ แต่พี่และคุณแม่มาดูอีกที ปลื้มค่ะ

เห็นว่าจะมีชุดใหม่มาเพิ่มอีกนะค่ะ เดี๋ยว 14 กพ. นี้ จะเข้าไปดูอีกที

เอ้อ คุณแฟนก้อโอเคด้วยค่ะ ดีใจจัง อยากให้ถึง 14 กพ. เร็วๆ   อิอิ ...

Back to Top
kanandkim View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kanandkim Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Feb 2009 at 14:51

ขอบคุณมากค่ะที่แนะนำ เรามาจากตาก ถ้ายังไงเมลล์มาเล่าให้กันฟังนะคะ

kan_namkaew@hotmail.com

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.158 seconds.