แต่งงาน Tag ห้อยกระเป๋าดอกชบา - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

Tag ห้อยกระเป๋าดอกชบา

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Nu+prim View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nu+prim Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: Tag ห้อยกระเป๋าดอกชบา
    Posted: 20 Jan 2009 at 13:10
คือว่าเคยเห็นมีคนเอาของชำรวยมาลงไว้เป็น Tag ห้วยกระเป๋าเป็นรูปดอกชบาสีชมพู ไม่ทราบว่าใครพอรู้ไหมค่ะว่า ซื้อได้ที่ไหนราคาอยู่ที่เท่าไรค่ะ
Back to Top
beejan View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote beejan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2009 at 20:03

เป็นของเราเองค่ะ pm ไปบอกแล้วนะคะ

Back to Top
ayohyow View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote ayohyow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2009 at 23:00
อยากทราบข้อมูลด้วยจ้า เค้ามีดอกอื่นไหมจ้ะๆ
Back to Top
beejan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote beejan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jan 2009 at 03:55

สั่งทำจาก เลิฟวีเนียร์  ซึ่งเป็น sp. ใน wsq ค่ะ   เจ้าของร้านชื่อ คุณจอย น่ารักมากๆ  เบอร์โทร 081-5658464 ค่ะ  มีเป็นแบบอื่นด้วยที่เห็นก้อมีซากุระสีน้ำตาล-ชมพู  หรือจะนำแบบไปให้ทางร้านทำ blockใหม่ให้ก็ได้ค่ะ  พอดีเราสั่งทำ 900 อัน ราคาเลยไม่แพงมาก  บอกราคาทาง pm แล้วกันนะคะ

Edited by beejan
Back to Top
Jayala View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Jayala Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jan 2009 at 18:25

เราสั่งทำป้ายห้อยกระเป๋าเดินทางอยู่ค่ะ ขั้นตอนอยู่ระหว่างการออกแบบ

สั่งทำกับบริษัทที่เป็นผู้ผลิตยางหยอดโดยตรงค่ะ เราว่าราค าน่าจะถูกกว่าร้านทำของชำร่วย

ไม่แน่ใจว่าลง link ได้หรือเปล่า  ถ้าสนใจ PM มาได้ค่า

Back to Top
flowerme View Drop Down

Post Options Post Options   Quote flowerme Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Feb 2009 at 11:35
ลองเซิร์ท ในเน็ต คำว่า ป้ายห้อยกระเป๋า หรือ ทูพีแคนดู เห็นเพื่อนทำ น่ารักดีน่ะค่ะ เห็นแล้วอยากแต่งอีกรอง ของเอาทำน้อยก็ยังรับทำเลย
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.215 seconds.